Wani Matashi Ya Yi Shahada a Ramallah Sakamakon Harin Sojojin Isra’ila
A safiyar yau, sojojin mamaya na Isra’ila sun harbe wani matashi ɗan Falasdinu a san…
A safiyar yau, sojojin mamaya na Isra’ila sun harbe wani matashi ɗan Falasdinu a san…
Ɗan jarida Ahmad Mansour ya yi shahada bayan ya samu mummunan rauni da ƙuna sakamako…
Shugaban Rundunar Kare Juyin Juya Hali ta Iran (IRGC), Manjo Janar Hossein Salami, y…
Wani sabon rahoto ya bayyana cewa an kashe 'yan jarida da ma'aikatan kafafen yada labar…
Rahotanni daga Al Mayadeen sun tabbatar da cewa Isra’ila ta kashe Falasdinawa akalla 64 cikin aw…