Al'ummar Ƙasar Kenya Sun Gudanar Da Zanga Zangar Adawa Da Ƙarin Haraji, Ƴan Sanda Sun Kashe Mutum 1, Sun Raunata Sama Da Mutum 200
Daga - Mahadi Tukur Almizan Jami'an ƴan sandan ƙasar Kenya sun kashe mutum 1 tare da rauna…
Daga - Mahadi Tukur Almizan Jami'an ƴan sandan ƙasar Kenya sun kashe mutum 1 tare da rauna…
Daga - Mahadi Tukur Almizan A murka dai ta amince zata janye dakarun ta ne daga Nijar biyo bay…
Daga - Mahadi Tukur Almizan Ɗari ruwan al'ummar jamhuriyar Nijar ne suka yi zanga-zangae n…
Daga - Mahadi Tukur Almizan Aƙalla mutum 38 ne suka mutu sakamakon kifewar jirgin ruwa a bir…
✍️ Mahadi Tukur Almizan. Ministan tsaron gwamnatin ƙasar Yemen Janar Mohammed Nasser Al-atifi …
Isma'il Magaji shugaban ƙungiyar ƴan sakai ta ƴan banga ya bayyana ma manema labarai cewa …
Mutanen ƙasar Sudan sun samu damar fitowa domin yin sayayya a kasuwanni bayan da sabuwar yarje…
Karkata akalar abincin da majalisar Ɗinkin Duniya ke kaiwa ƙasar ta Habasha ya jawo za a dakat…