Isra'ila Ta Kashe Mutum 71 A Lebanon Daga Yarjejeniyar Tsagaita Wuta Zuwa Yau
Daga - Mahadi Tukur Almizan Hukumar kare haƙƙin ɗan Adam ta majalisar dinkin duniya ta fitar d…
Daga - Mahadi Tukur Almizan Hukumar kare haƙƙin ɗan Adam ta majalisar dinkin duniya ta fitar d…
A safiyar yau, sojojin mamaya na Isra’ila sun harbe wani matashi ɗan Falasdinu a san…
Jiragen yakin Isra’ila sun kai hare-hare masu tsanani a ranar Alhamis kan yankunan Bekaa da ke g…
Daga - Mahadi Tukur Almizan Dubunnan masu zanga zanga ne suka cika titunan birnin New York na ƙ…
Daga - Mahadi Tukur Almizan Alƙaluman da aka fitar a jiya Talata sun nuna cewa adadin shahidan …